NHIỆT LẠNH SƯ PHẠM KỸ THUẬT
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search

Đặt Banner quảng cáo
free forum
Latest topics
» Đầu báo cháy
Cà phê Q9 EmptyNovember 3rd 2011, 4:36 pm by admin

» File excel tính toán hệ thống XLNT
Cà phê Q9 EmptyNovember 3rd 2011, 4:30 pm by admin

» Kho tàng tài liệu hỗ trợ học hành đây
Cà phê Q9 EmptySeptember 5th 2011, 3:08 pm by hotrosachdientu

» Vài nét về Sa Đéc quê em các bác ạ!
Cà phê Q9 EmptyJune 21st 2011, 7:57 am by tranchicong2003

» những kinh nghiệm trong quá trình kinh doanh
Cà phê Q9 EmptyMarch 22nd 2011, 4:02 pm by Mr Anh

» Tool template for Plumping (Autocad Library)
Cà phê Q9 EmptyDecember 30th 2010, 3:57 pm by nguyenhoang131984

» Report Suối Loạn Sài Thành
Cà phê Q9 EmptyDecember 19th 2010, 4:53 pm by 3xi3

» NOEL va tết dương lịch
Cà phê Q9 EmptyDecember 14th 2010, 5:07 pm by truongchi1003

» Hinh lien hoan hop lop!!!
Cà phê Q9 EmptyNovember 22nd 2010, 1:22 pm by nguyenhoang131984

» Speaking and listening English
Cà phê Q9 EmptyNovember 18th 2010, 12:21 pm by nguyenhoang131984

» hop lop 20/11/2010
Cà phê Q9 EmptyNovember 10th 2010, 9:20 am by micael

» CHÁO CÁC BẠN
Cà phê Q9 EmptyOctober 17th 2010, 10:23 pm by Mr.Cua bien

» cai wep nay sap chet roi ah
Cà phê Q9 EmptyOctober 15th 2010, 10:10 am by Mr Anh

» Tuyển kỹ thuật điện lạnh
Cà phê Q9 EmptySeptember 22nd 2010, 1:51 pm by dienlanhhoanhao

» Cà phê Q9
Cà phê Q9 EmptySeptember 11th 2010, 1:28 pm by khang zam

Cà phê Q9

5 posters

Go down

Cà phê Q9 Empty Cà phê Q9

Bài gửi by kubu August 26th 2010, 12:07 am

Dây là thoái wen và sỏ thích của e đay các bác ah
Chuyện là vầy, vào chủ nhật tuần trước, e nhậu vớ gấu mập, ông admin và Mr cua bien, sau khi làm và chai, e với thằng gấu mập nỗi máu zdâm lên, thế là e với lên con ngựa sắt của e bay ra q9
sau khi qua ngã tư q9 thủ đức các bác chạy thẳng về hướng dại học giao thông vận tải, gặp cây xăng đầu tiên, rẽ phải chạy vào con đường nhỏ nhỏ ( đường đó có nhiều địa điểm câu cá giải trí lắm) chạy một doạn ngắn quan sát la tháy có 1 dãy quán, bọn e chạy qua 1 quán tháy có e mặc váy - ddungssor thích của e roi, thế là e với thằng mập vào,vào thấy dc 3 4 e, mới uống dc 1 ngụp nc là bảo vào trong massage nha a, thằng mập nó bay vào liền,vào trong ta cùng cởi đồ nhá,dc cái mấy e này nhiệt tình,
hàng họ cũng dc, ( ) ( ) như trái đu đủ vậy các bác à, \ . / nguyen 1 đám rừng, e bắt đàu đi lữi, ôi zời ơi
e liếm như chưa từng dc liếm , 2 hòn bi của mình e cứ ngậm trong miệng lừa wa lừa lại, len bụng, tới đàu ti...lại xống háng...trong lúc dó thì mình khám phá điểm G của e, ôi zời, e này zdaam thật, chỉ liếm e thôi mà e nó ướt nhệp rồi, thế là mình móc lốp cho thối ngón tay chơi, e nó lần tới thằng e của e mà mút, e mút
bao nhiêu thì e móc lóp bấy nhiêu, một hồi thì...ôi zời ơi k xong rồi các bác ơi e di đây...
tổng thiệt hại 90k
quá rẻ
còn nhiều quán khác nữ nhưng e chau đi test
Các bác ở đó test thử các quán khác nhé
Bác Hoàng Monkey hôm trước có hỏi mình
hnay mình nói rồi nhé

kubu

Cà phê Q9 Empty Re: Cà phê Q9

Bài gửi by 3xi3 August 26th 2010, 10:42 am

hay quá .cám ơn bác rp. để hôm nào anh em mình đi làm 1 quả thác loạn tập thể nhẩy
-Trích dẫn câu của anh admin :" Welcome to sủn city " Cà phê Q9 Icon_porc Cà phê Q9 Icon_porc Cà phê Q9 Icon_porc Cà phê Q9 Icon_porc

3xi3

Bài gửi by Mr Anh August 26th 2010, 4:30 pm

kubu đã viết:Dây là thoái wen và sỏ thích của e đay các bác ah
Chuyện là vầy, vào chủ nhật tuần trước, e nhậu vớ gấu mập, ông admin và Mr cua bien, sau khi làm và chai, e với thằng gấu mập nỗi máu zdâm lên, thế là e với lên con ngựa sắt của e bay ra q9
sau khi qua ngã tư q9 thủ đức các bác chạy thẳng về hướng dại học giao thông vận tải, gặp cây xăng đầu tiên, rẽ phải chạy vào con đường nhỏ nhỏ ( đường đó có nhiều địa điểm câu cá giải trí lắm) chạy một doạn ngắn quan sát la tháy có 1 dãy quán, bọn e chạy qua 1 quán tháy có e mặc váy - ddungssor thích của e roi, thế là e với thằng mập vào,vào thấy dc 3 4 e, mới uống dc 1 ngụp nc là bảo vào trong massage nha a, thằng mập nó bay vào liền,vào trong ta cùng cởi đồ nhá,dc cái mấy e này nhiệt tình,
hàng họ cũng dc, ( ) ( ) như trái đu đủ vậy các bác à, \ . / nguyen 1 đám rừng, e bắt đàu đi lữi, ôi zời ơi
e liếm như chưa từng dc liếm , 2 hòn bi của mình e cứ ngậm trong miệng lừa wa lừa lại, len bụng, tới đàu ti...lại xống háng...trong lúc dó thì mình khám phá điểm G của e, ôi zời, e này zdaam thật, chỉ liếm e thôi mà e nó ướt nhệp rồi, thế là mình móc lốp cho thối ngón tay chơi, e nó lần tới thằng e của e mà mút, e mút
bao nhiêu thì e móc lóp bấy nhiêu, một hồi thì...ôi zời ơi k xong rồi các bác ơi e di đây...
tổng thiệt hại 90k
quá rẻ
còn nhiều quán khác nữ nhưng e chau đi test
Các bác ở đó test thử các quán khác nhé
Bác Hoàng Monkey hôm trước có hỏi mình
hnay mình nói rồi nhé

Con lạy bố, miêu tả vừa phải thôi, bố từ lầu xanh qua đây à? Cà phê Q9 Icon_lol

Thay mặt toàn thể anh em, tôi chính yeu cầu anh nhanh chóng cập nhật và PM ngay địa chỉ vào hộp thư riêng cho tôi các hộp đen thuộc khu vực Thủ Đức + Q9 gấp.
Mr Anh
Mr Anh

Cà phê Q9 Empty phi vu Q9

Bài gửi by Mr Gấu August 27th 2010, 5:11 pm

oi gioi,em cung la nguoi co tham gia trong phi vu nay day!Em thi xau va gia nhung cung day du +nhiet tinh+ vao mồm thì còn gì bằng. Cà phê Q9 Icon_bounce
Mr Gấu
Mr Gấu

Bài gửi by khang zam September 11th 2010, 1:28 pm

Cà phê Q9 Icon_bounce các pák mà cứ như thía lày thì vài bữa nữa chúm mình tổ chức họp lớp ở đó luôn đi nhỉ... Cà phê Q9 Icon_bounce
khang zam
khang zam

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content