NHIỆT LẠNH SƯ PHẠM KỸ THUẬT
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search

Đặt Banner quảng cáo
free forum
Latest topics
» Đầu báo cháy
Report Suối Loạn Sài Thành EmptyNovember 3rd 2011, 4:36 pm by admin

» File excel tính toán hệ thống XLNT
Report Suối Loạn Sài Thành EmptyNovember 3rd 2011, 4:30 pm by admin

» Kho tàng tài liệu hỗ trợ học hành đây
Report Suối Loạn Sài Thành EmptySeptember 5th 2011, 3:08 pm by hotrosachdientu

» Vài nét về Sa Đéc quê em các bác ạ!
Report Suối Loạn Sài Thành EmptyJune 21st 2011, 7:57 am by tranchicong2003

» những kinh nghiệm trong quá trình kinh doanh
Report Suối Loạn Sài Thành EmptyMarch 22nd 2011, 4:02 pm by Mr Anh

» Tool template for Plumping (Autocad Library)
Report Suối Loạn Sài Thành EmptyDecember 30th 2010, 3:57 pm by nguyenhoang131984

» Report Suối Loạn Sài Thành
Report Suối Loạn Sài Thành EmptyDecember 19th 2010, 4:53 pm by 3xi3

» NOEL va tết dương lịch
Report Suối Loạn Sài Thành EmptyDecember 14th 2010, 5:07 pm by truongchi1003

» Hinh lien hoan hop lop!!!
Report Suối Loạn Sài Thành EmptyNovember 22nd 2010, 1:22 pm by nguyenhoang131984

» Speaking and listening English
Report Suối Loạn Sài Thành EmptyNovember 18th 2010, 12:21 pm by nguyenhoang131984

» hop lop 20/11/2010
Report Suối Loạn Sài Thành EmptyNovember 10th 2010, 9:20 am by micael

» CHÁO CÁC BẠN
Report Suối Loạn Sài Thành EmptyOctober 17th 2010, 10:23 pm by Mr.Cua bien

» cai wep nay sap chet roi ah
Report Suối Loạn Sài Thành EmptyOctober 15th 2010, 10:10 am by Mr Anh

» Tuyển kỹ thuật điện lạnh
Report Suối Loạn Sài Thành EmptySeptember 22nd 2010, 1:51 pm by dienlanhhoanhao

» Cà phê Q9
Report Suối Loạn Sài Thành EmptySeptember 11th 2010, 1:28 pm by khang zam

Report Suối Loạn Sài Thành

Go down

Report Suối Loạn Sài Thành Empty Report Suối Loạn Sài Thành

Bài gửi by 3xi3 December 19th 2010, 4:53 pm

Sau khóa học căng thẳng ở CT, em có chuyến Suối Lọan nho nhỏ.Hôm nay xin report để các bác đọc xã stress

Ngày thứ 7 11/12 đi xe PT len đến chiếu 4h gọi điện cho bác Mr Gấu đến rước về hang.Về tới hang gấu gặp anh Admin tay cầm...2 bịch ếch và tôm.Thế là 1 buổi lai rai đựơc set up.Sau đó anh em đi vòng vòng kiếm chỗ xã đạn , chả biết sao các bác lại có hứng thú đi qua khu Bình Hưng Hòa để tìm em ( chắc thích cảm giác lạ đây Very Happy ).Chạy lòng vòng hoài mà không kiếm được Ks,Anh Admin máu quá có men vào xung phong hỏi thăm cả chục cái NN Very Happy , thế mà xui cũng chẳng có hàng.Thôi thì cuối cùng cũng vào 1 quán cafe gặp được 1 em máy bay ( share chugn với Gấu mập) out xong boa 100k.Không được hài lòng lắm nhưng cũng xã được 1 ít đạn để nhẹ người mà về ngủ.

Sáng chủ nhật 12/12 ăn sáng + cafe Trứng cá , gặp mấy bác máu me cờ bạc ở nhà Admin đến chiếu.hậu quả của việc móc lốp hồi tối là thua bài ( đen quá , không đi kiếm gái nữa).Tối giải trí thư giãn bằng nhạc Rock của Microwave với gấu mập , admin và 1 bạn nữa.Đúng là anh Admin có gu âm nhạc hay thiệt , vào nhảy rock 1 hồi tiêu hết tô bún giò heo kaka.

Thứ 2 set up được cái hẹn với 1 em uogn cafe + đi lòng vòng cả ngày đến chiều.Mặc dù trưa ăn chay nhưng máu dâm lại trổi dậy thế là đi làm vài ve với Gấu mập để có tinh thần chiến đấu với mấy em ở QL.Tối lại đen tiếp , gặp ngay em vừa xấu vừa già What a Face .Thôi đành cắn răng làm cho xong , bên kia Gấu mập lựơm bí kíp 1 em teen (pé Hồng Twisted Evil ).Tối về trong lòng ấm ức ngủ không được định sáng về sớm mà Mr Gấu kêu ở lại xem mấy anh Việt Nam ăn hành của tụi Malaysia

Thứ 3 uống cafe nguyên ngày với gấu mập , tối lai rai lẩu dê Xương Ký với gấu mập , admin và 2 người bạn nữa.Coi mấy anh Việt nam bị tụi kia hành nóng người quá thế là các bác đi lên núi hóng mát ( cafe Phố Núi đấy các bác ạ Razz ) Lần này được 1 em tương đối tốt , phục vụ nhiệt tình + vui vẻ .thiệt hại 110k.Ngày cuối cùng ở lại cũng hài lòng.sáng thức dậy đi xe PT về thế là kết thúc chuyến Suối loạn của em.

Xin cảm ơn Mr gấu ,anh Admin ,anh em đồng dâm đã giúp em có 1 chuyến đi vui vẻ.hẹn sớm lên tiếp

3xi3

- Similar topics